Ávaxtabragð E sígarettu
1.Nýtt undir vörumerkinu Elenbar, gerð: D41A, þekkt fyrir frábært bragð og áreiðanleika, einu sinni val fyrir marga.
2. Elenbar-línan er einnota rafsígaretta sem skilar allt að 800 blásum af silkimjúkri sléttu og kemur í ýmsum ávaxtabragði.
Lýsing
Ávaxtabragð E sígarettu
Ný gerð: D41A, sem er frá Elenbar vörumerkinu, þekkt fyrir frábært smekk og áreiðanleika, það er einstaks vape.
Þú getur valið lágmarks eða núll nikótín til að laga eftir að hafa hætt tóbaki og þú getur notað þau til að útrýma nikótíni algjörlega í einu skrefi.
D41A er einnota rafsígaretta sem gefur allt að 800 úða og kemur í ýmsum ávaxtabragði.
Hvað varðar hönnun eru þau stílhrein, fyrirferðarlítil, létt og litrík, sem gerir þau þægileg að horfa á og líða vel í hendi.
Ávaxtarík rafsígaretta þessarar vöru er aðallega hönnuð til að líkja eftir lögun dós, og er lítil í sniðum og auðvelt að bera.
Þessi vara, ávaxtaríka rafsígarettan, er einfaldur og hagnýtur pneumatic rofi sem hefur verið mjög elskaður af viðskiptavinum.
Hún er orðin klassísk vara og selst vel á markaði í Suðaustur-Asíu.
Sem framúrskarandi einnota rafsígaretta er það tilvalið val fyrir nýja og gamla rafsígarettunotendur.
Nýjum og gömlum viðskiptavinum er velkomið að panta.
Upplýsingar þess eru sem hér segir:
| Nikótín | 2% nikótínsalt |
| E vökvi | 3,5ml af E vökva |
| Púst | 800 pústar á hvert tæki |
| Skipta | Loftflæðisstýring |
| Rafhlaða | Innbyggð 550mAh rafhlaða |
| Bragð | Hægt er að velja um 10 bragðtegundir |
| Gjafabox | 10 stk í einni gjafaöskju |
| Askja | 400 stk í einni öskju |
| G.W | 16,5 kg |
| MÁL | 55*28*29.5 |

Spurningar:
1.Er það betra að reykja einnota en sígarettur?
Einfaldlega sagt, einnota rafsígarettur eru ódýrari, öruggari, þægilegri og minna skaðlegar.
2.Hvað er einnota sígaretta?
Einnota rafsígarettur eru tæki sem hægt er að nota til að fá rafsígarettur með því að hita rafsígarettuvökva. Og þetta tæki er ekki hægt að fylla á eldsneyti, magn eldsneytis er fast, það fer aðallega eftir því hversu margar blástur af einnota rafsígarettum þú velur. Ekki endurnýtanlegt.
3.Af hverju eru einnota vapes svo miklu flottari?
Nikótínsöltin sem notuð eru í einnota rafsígarettur hafa lægra pH-gildi fyrir sléttari og bragðmeiri gufuupplifun. Þar að auki, vegna stutts lífsferils einnota rafsígarettu, eru flestar vörur sem eru hannaðar af kaupmönnum smart, fallegar og grípandi til að ná í takt við þróunina.
Algengar spurningar
Sp.: Ertu viðskiptafyrirtæki eða framleiðandi?
A: Við erum að framleiða rafsígarettur, vonumst til að eiga viðskipti við þig! Þakka þér fyrir!
Sp.: Hversu langur er afhendingartími þinn?
A: Ef vörurnar eru til á lager, venjulega 1-5 dagar. Ef engar birgðir eru til er það ákvarðað í samræmi við magnið og það tekur venjulega 1-2 vikur.
Sp.: Gefur þú sýnishorn? er það ókeypis eða aukalega?
A: Við bjóðum viðskiptavinum okkar ókeypis sýnishorn. Ef þarf að aðlaga sýnishornið munum við rukka viðeigandi gjald.
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
















