8000 puffs Vape einnota rafsígarettu Vape penni
1.Þessi ótrúlega vara státar af því nýjasta og besta í rafsígarettutækni.
2.Með 550mAh rafhlöðu, 18ml af e-safa getu, og getu til að veita allt að 8000 púst, er R63 fullkominn kostur fyrir hvaða gufu sem er.
Lýsing
8000 puffs Vape einnota rafsígarettu Vape penni
Halló allir! Það gleður mig að þú getur séð þessa síðu og þú ert hjartanlega velkominn.
Nú skal ég kynna hina glæsilegu einnota rafsígarettu R63 frá Shenzhen Kaiweili Digital Technology Co., Ltd.
Tækið er með öfluga 550mAh endurhlaðanlega rafhlöðu og gríðarlega 18ml rafvökva getu, sem getur veitt 18,000 púst
.
Helsti eiginleiki R63 einnota rafsígarettu er að hún er smart og grípandi og falleg eins og kristal.
R63 einnota rafsígarettan hefur margs konar bragðtegundir, þar á meðal tíu vinsælar bragðtegundir á markaðnum, og styður einnig sérsniðna bragði viðskiptavina, takk fyrir!
Velkomið að hafa samráð og kaupa!
Upplýsingar þess eru sem hér segir:
| Nikótín salt | 2% nikótínsalt |
| E vökvi | 18ML af E vökva |
| Púst | 8000 pústar á tæki |
| Skipta | Loftflæðisstýring |
| Rafhlaða | Innbyggð 450mAh rafhlaða |
| Bragð | Hægt er að velja um 10 bragðtegundir |
| Gjafabox | 10 stk í einni gjafaöskju |
| Askja | 400 stk í einni öskju |
| G.W | 16,3 kg |
| MÁL | 55,5*28,5*30cm |
Spurningar:
1.Hvernig lyktar andardráttur?
Þó lyktin af vaping lykti venjuleganokkuð notalegt, nikótínið í rafsígarettum getur valdið slæmum andardrætti. Að auki, eins og áður sagði, getur gufu valdið munnþurrki, sem er stór þáttur í slæmum andardrætti.
2. Mun tannholdið mitt gróa ef ég hætti að gufa?
Já, ef þú hættir að gufa mun tannholdsheilsan batna. Þó að rannsóknir séu takmarkaðar er talið að rétt eins og hjá þeim sem hætta að reykja, þá muni þeir sem hætta að gufa í sömu hættu á að fá tannholdssjúkdóm og bregðast við meðferð og þeir sem ekki reykja.
3.Er vape slæmt fyrir hjartað?
Nikótín er eitrað efni. Það hækkar blóðþrýstinginn og eykur adrenalínið, sem eykur hjartsláttinn og líkurnar á að fá hjartaáfall.
Algengar spurningar
Sp.: Gefur þú sýnishorn? Er það ókeypis eða aukalega?
A: Við bjóðum viðskiptavinum okkar ókeypis sýnishorn. Ef þarf að aðlaga sýnishornið munum við rukka viðeigandi gjald.
Sp.: Ertu viðskiptafyrirtæki eða framleiðandi?
A: Við erum að framleiða rafsígarettur, vonumst til að eiga viðskipti við þig! Þakka þér fyrir!
Sp.: Hverjir eru greiðsluskilmálar þínir?
A: Við samþykkjum venjulega greiðslu með T / T eða L / C. Borgaðu 50% fyrirfram, við munum hefja framleiðslu, eftir að hafa greitt eftirstöðvar sendum við.
Sp.: Hvernig á að takast á við tollafgreiðsluvandamál?
A: Viðskiptavinurinn ber ábyrgð á öllum tollum, sköttum, tollafgreiðslugjöldum og geymslugjöldum sem metin eru á staðnum meðan á tollafgreiðsluferlinu stendur. Pakkinn verður skilað á vöruhús okkar ef gjaldið er ekki greitt innan tilskilins frests sem leyfilegt er fyrir hefðbundna tollafgreiðslu í þínu landi.
Sp.: Hvað á að gera við skil?
A: Við tökum ekki við skilum ef það er ekkert vandamál með vöruna.
Ef það er vegna vörunnar munum við veita tæknilega aðstoð og samsvarandi þjónustu eftir sölu.
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað














