Elenbar rafsígarettupenni
1.D20 er mögnuð rafsígaretta frá EGQ vörumerkinu. Ljúffengt bragð, einstakt bragð.
2.Stílhrein og samningur hönnun, sívalur lögun, stílhrein rykþétt.
Lýsing
Elenbar rafsígarettupenni
Við kynnum Elenbar rafsígarettupenna frá EGQ - töfrandi rafsígarettu sem lætur þig verða hrifinn. Með einstöku og ljúffengu bragði, er þessi stílhreina og netta sívalningslaga hönnun búin tískulegu rykvörn.
Þessir pennar eru loftaflfræðilegir og það eina sem þarf að gera, andaðu aðeins í vélinni og njóttu rafsígarettu að eigin vali. Um 800 púst, þessir pennar hafa 3,2 ml afkastagetu og 550mAh rafhlöðu, sem tryggir endingu lengur. njóta og halda þér köldum.
Á heildina litið eru þessi framúrskarandi einnota tæki fullkomin fyrir notendur sem fara úr sígarettum yfir í rafsígarettur! Að auki kemur reykoddurinn með síu sem veitir viðbótarlag af vernd.
Við vonum alltaf að rafsígarettur hafi ekkert nema kosti eða lágmarks aukaverkanir. Við vinnum ótrúlega mikið og yfirvegað fyrir viðskiptavini okkar.
Við vonum innilega að rafsígarettur valdi ekki of mörgum heilsufarsvandamálum. Þakka þér fyrir athyglina!
Upplýsingar þess eru sem hér segir:
| Nikótín | 2% nikótínsalt |
| E vökvi | 3,2ml af E vökva |
| Púst | 800 pústar á hvert tæki |
| Skipta | Loftflæðisstýring |
| Rafhlaða | Innbyggð 550mAh rafhlaða |
| Bragð | Hægt er að velja um 10 bragðtegundir |
| Gjafabox | 10 stk í einni gjafaöskju |
| Askja | 400 stk í einni öskju |
| G.W | 15 kg |
| MÁL | 55,5*28,5*30cm |
Spurningar:
1.Eru einnota vapes verri en rafrettur?
Eru einnota rafsígarettur verri en aðrar rafsígarettur? Það er ekkert til sem heitir "betri" vape. Allar vörur sem innihalda nikótín geta skaðað heilsu þína. Þetta felur í sér rafsígarettur sem eru byggðar á skothylki og einnota rafsígarettur.
2.Eru einnota vapes verri fyrir þig?
Nikótín er alræmt ávanabindandi, en það er ekki það eina sem þarf að hafa áhyggjur af með einnota rafsígarettur. "Ekki aðeins er nikótínið í þessum tækjum ávanabindandi, það setur þig í hættu á tannholdssjúkdómum, munnþurrki, tannskemmdum og ótímabæru tannmissi," sagði hann.
3.Hversu lengi endast einnota rafrettur?
Enginn getur svarað þessari spurningu. Líftími einnota rafsígarettu fer eftir ýmsum þáttum, eins og vapingvenjum þínum og tengdum búnaði. Að meðaltali tæmist einnota vaping tæki eftir 300 til 600 púst, en það fer samt eftir gerðinni sem þú notar.
Algengar spurningar
Sp.: Ertu viðskiptafyrirtæki eða framleiðandi?
A: Við erum að framleiða rafsígarettur, vonumst til að eiga viðskipti við þig! Þakka þér fyrir!
Sp.: Hvenær færðu venjulega svar?
A: Allar fyrirspurnir verða afgreiddar innan 24 klukkustunda.
Sp.: Hvað á að gera við skil?
A: Við tökum ekki við skilum ef það er ekkert vandamál með vöruna.
Ef það er vegna vörunnar munum við veita tæknilega aðstoð og samsvarandi þjónustu eftir sölu.
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað
















