10ml E Liquid Vape
1.D37 er ferningslaga rafsígaretta undir vörumerkinu EGQ, sem getur verið falin, lítil, en svolítið áráttukennd.
2.Það er mjög hentugur fyrir notendur sem hafa einstaka ást á línum.
Lýsing
10ml E Liquid Vape
D37 er ferningslaga rafsígaretta undir vörumerkinu EGQ, sem getur verið falin, lítil, en svolítið áráttukennd.
Það hentar mjög vel fyrir notendur sem hafa einstaka ást á línum.
10ml E Liquid Vape er listræn sköpun.
Þetta er nýjasti stormurinn á einnota rafsígarettumarkaði.
Háþróuð hönnun og hreinn smekkur eru sögurnar á bak við þessa vöru.
10ml E Liquid Vape er eins konar veiting fyrir þá sem hafa áráttuþarfir á markaðnum og það er meistaraverk undir skiptingu markaðarins.
Svo hvað er að gerast á einskiptismarkaði - við heyrum það!
Notkun þessarar einnota rafsígarettu gerir það að verkum að það er fljótlegasta leiðin til að hætta að reykja og margir viðskiptavinir bregðast jafnvel við að þetta sé sjaldgæf vara til að létta þrýsting, henti til að hætta að reykja eða henti mjög vel til að fullnægja eigin skoðunum á fegurð og njóta. .
Valið á mörgum bragðtegundum varð til þess að við urðum ástfangin af þessari rafsígarettu.
Hamingjan er alltaf að koma fram, fortíð, nútíð og tilhlökkun fyrir framtíðina.
Ég vona að þér líki það, og ég vona að þú getir orðið umboðsmaður okkar til að kynna og selja, takk!
Upplýsingar þess eru sem hér segir:
| Nikótín | 2% nikótínsalt |
| Rafræn vökvi | 7ml af E-vökva |
| Púst | 3000 pústar á hvert tæki |
| Skipta | Loftflæðisstýring |
| Rafhlaða | Innbyggð 500mAh rafhlaða |
| Bragð | Hægt er að velja um 10 bragðtegundir |
| Gjafabox | 10 stk í einni gjafaöskju |
| Askja | 200 stk í einni öskju |
| G.W | 12,5 kg |
| MÁL | 55,5*28,5*30cm |
Spurningar:
1.hvað kostar vape?
Venjulega kosta einstök tæki á milli $15 og $100. Verð eru mismunandi eftir hönnun, stærð, hitabúnaði, lengd rafhlöðu og efnum sem notuð eru.
2.Hversu lengi endast vapes?
Einnota vape með 2ml af e-vökva getur sogað 400-500 púst. Sömuleiðis getur áfylltur 12ml rafvökvi haldið um 5,000 pústum.
3.Hver er löglegur aldur til að vape?
Löglegur aldur til að vape er 18 í Frakklandi, Svíþjóð, Þýskalandi og flestum Evrópu, það er líka 18 í Japan og það er 18 í Bandaríkjunum og Kanada, nema í sumum ríkjum og héruðum.
Algengar spurningar
Sp.: Gefur þú sýnishorn? er það ókeypis eða aukalega?
A: Við bjóðum viðskiptavinum okkar ókeypis sýnishorn. Ef þarf að aðlaga sýnishornið munum við rukka viðeigandi gjald.
Sp.: Hvenær færðu venjulega svar?
A: Allar fyrirspurnir verða afgreiddar innan 24 klukkustunda.
Sp.: Hvað á að gera við skil?
A: Við tökum ekki við skilum ef það er ekkert vandamál með vöruna.
Ef það er vegna vörunnar munum við veita tæknilega aðstoð og samsvarandi þjónustu eftir sölu.
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað






















