Heildsölu I Vapes einnota rafsígarettu með 600 pústum
1. D59A er meira en bara venjuleg rafsígaretta, hún kemur með öflugri 550mAh rafhlöðu sem gefur nóg af reyk fyrir allt að 600 púst, sem gerir það að verkum að hún hentar bæði til persónulegra og félagslegra nota.
2. Auk glæsilegra forskrifta er D59A líka stílhrein vara, fullkomin fyrir töff notendur sem vilja gefa yfirlýsingu í daglegu lífi sínu.
Lýsing
Einnota rafsígarettu 18000 puffs Vape
Shenzhen Kaiweili Digital Technology Co., Ltd. setti nýlega af stað einnota rafsígarettu D59A.
Þessi rafsígarettupenni er búinn öflugri 550mAh rafhlöðu, sem getur tekið 600 púst.
D59A rafsígarettan getur veitt slétta og ánægjulega reykingaupplifun.
Með fyrirferðarlítið og flytjanlegt hönnun er það auðvelt að bera og nota.
Þess vegna getur öflug og flytjanleg D59A rafsígarettan örugglega uppfyllt þarfir þínar.
Upplýsingar þess eru sem hér segir:
| Nikótín salt | 2% nikótínsalt |
| E vökvi | 2ml af E vökva |
| Púst | 600 pústar á tæki |
| Rafhlaða | Innbyggð 550mAh rafhlaða |
| Bragð | Hægt er að velja um 10 bragðtegundir |
| Gjafabox | 10 stk í einni gjafaöskju |
| Askja | 400 stk í einni öskju |
| Gjaldskyld | Rafhlaða endurhlaðanleg |
| G.W | 28 kg |
| MÁL | 55,5*28,5*30cm |
Spurningar:
1.Hvers vegna bannaði FDA vape?
FDA hefur stöðugt neitað að samþykkja bragðbætt gufu, sagðiþau geta verið heilsufarsleg vegna þess að þau geta hvatt ungt fólk til að neyta tóbaks, þó að þær séu áfram víða aðgengilegar. Fyrirtækin segja að FDA hafi rangt fyrir sér og halda því fram að hægt sé að nota vörur þeirra til að hjálpa fólki að hætta að reykja.
2.Hver er valkosturinn við vaping?
Fránikótínplástrar og tyggjó til að gára tæki að jurtum- það eru valkostir sem henta öllum óskum og lífsstílum.
3.Hver er mesta hættan á vaping?
Rafsígarettur framleiða fjölda hættulegra efna, þar á meðal asetaldehýð, akrólein og formaldehýð. Þessi aldehýð geta valdiðlungnasjúkdómur, auk hjarta- og æðasjúkdóma (hjarta).
Algengar spurningar
Sp.: Hverjir eru greiðsluskilmálar þínir?
A: Við samþykkjum venjulega greiðslu með T / T eða L / C. Borgaðu 50% fyrirfram, við munum hefja framleiðslu, eftir að hafa greitt eftirstöðvar sendum við.
Sp.: Hversu langur er afhendingartími þinn?
A: Ef vörurnar eru til á lager, venjulega 1-5 dagar. Ef engar birgðir eru til er það ákvarðað í samræmi við magnið og það tekur venjulega 1-2 vikur.
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað










