Heildsölu Vapes einnota rafsígarettu með 10000 pústum
1. R63S er ekki bara venjuleg rafsígaretta heldur kemur hún með öflugri 550mAh rafhlöðu sem gefur töluverðan reyk, allt að 10.000 púst, sem gerir hana hæfilega bæði til persónulegra og félagslegra nota.
2.Burtséð frá glæsilegum forskriftum sínum er R63S líka stílhrein vara sem er fullkomin fyrir tískumeðvitaða notendur sem vilja gefa yfirlýsingu í daglegu lífi sínu.
Lýsing
Einnota rafsígarettu 10000 puffs Vape
R63S rafsígarettan frá Shenzhen Kaiweili Digital Technology Co., Ltd. er með öfluga 550mAh endurhlaðanlega rafhlöðu sem getur veitt allt að 10,000 púst.
20ml af e-vökva getur endað lengi.
Að auki gera hágæða efnin sem notuð eru við smíði R63S hann bæði endingargóðan og stílhreinan.
Með stílhreinu útliti sínu og hágæða smíði mun R63S rafsígarettan örugglega vekja athygli.
Upplýsingar þess eru sem hér segir:
| Nikótín salt | 2% nikótínsalt |
| E vökvi | 20ml af E vökva |
| Púst | 10000 pústar á tæki |
| Rafhlaða | Innbyggð 550mAh rafhlaða |
| Bragð | Hægt er að velja um 10 bragðtegundir |
| Gjafabox | 10 stk í einni gjafaöskju |
| Askja | 400 stk í einni öskju |
| Gjaldskyld | Rafhlaða endurhlaðanleg |
| G.W | 28 kg |
| MÁL | 55,5*28,5*30cm |
Spurningar:
1. Gerir vape þig syfjaður?
Þóvaping hefur enga einstaka eiginleika sem geta valdið þreytu, hvers kyns nikótínnotkun – nokkuð þversagnakennt, þar sem nikótín er öflugt örvandi efni – getur hugsanlega dregið úr orkumagni þínu yfir daginn vegna áhrifanna sem nikótín hefur á svefn.
2.Getur vape látið þig þyngjast?
Samantekt:Vaping hefur ekki bein áhrif á þyngd þína, þó að nikótín og venjan að vaping/reyking geti bælt matarlyst þína sem leiðir til þyngdartaps. Vape safi inniheldur hitaeiningar, en þær eru taldar hverfandi.
3.Hvernig líður 1. stigs langvinna lungnateppu?
Stig 1 Einkenni eru væg og oft óséð, nema á tímum áreynslu. Þar á meðal eruvæg mæði og pirrandi þurr hósti. Stig 2 Mæði versnar, samfara þrálátum hósta og slímmyndun. Blossar geta valdið breytingum á lit slímsins.
Algengar spurningar
Sp.: Hverjir eru greiðsluskilmálar þínir?
A: Við samþykkjum venjulega greiðslu með T / T eða L / C. Borgaðu 50% fyrirfram, við munum hefja framleiðslu, eftir að hafa greitt eftirstöðvar sendum við.
Sp.: Hversu langur er afhendingartími þinn?
A: Ef vörurnar eru til á lager, venjulega 1-5 dagar. Ef það er ekki til lager er það ákvarðað í samræmi við magnið og það tekur venjulega 1-2 vikur.
Sp.: Hvernig á að takast á við tollafgreiðsluvandamál?
A: Viðskiptavinurinn ber ábyrgð á öllum tollum, sköttum, tollafgreiðslugjöldum og geymslugjöldum sem metin eru á staðnum meðan á tollafgreiðsluferlinu stendur. Pakkinn verður skilað á vöruhús okkar ef gjaldið er ekki greitt innan tilskilins frests sem leyfilegt er fyrir hefðbundna tollafgreiðslu í þínu landi.
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað














