Nýr heitur 550 MAh einnota vape penni rafsígarettu
1.D15A er rafsígaretta af gjafagerð af EGQ vörumerkinu.
2.Gjafagjafir eru allsráðandi þessa dagana, að minnsta kosti í mörg ár, Kína hefur verið undir miklum áhrifum frá erlendum löndum og yngri kynslóðinni finnst gaman að gefa gjafir.
Lýsing
Evos Vapor
D15A er nett og þægileg rafsígaretta frá kínverska framleiðandanum EGQ sem er stílhrein og hagnýt.
Tækið er með stílhreina sívala hönnun sem lítur ekki aðeins vel út heldur heldur einnig ryki og rusli frá.
D15A er einnig fáanlegt í ýmsum dýrindis bragði, allt frá jarðarberjaís, bláberjum, epli, banani til ýmissa ávaxta. Þú munt örugglega finna bragð sem mun heilla þig.
D15A er mjög flytjanlegur, þannig að ef þú metur bæði tískuvitund og þægindi rafsígarettu gætirðu eins prófað D15A og fundið fyrir sjarma rafsígarettu!
Upplýsingar þess eru sem hér segir:
| Nikótín | 2% nikótínsalt |
| E vökvi | 2ml af E vökva |
| púst | 600 puff á tæki |
| Skipta | Loftflæðisstýring |
| Rafhlaða | Rafhlaða rúmtak 550mAH |
| Bragð | 10 bragðtegundir eru í boði |
| Gjafabox | 10 stk í einni gjafaöskju |
| Askja | 400 stk í einni öskju |
| G.W | 18 kg |
| MÁL | 55,5*28,5*30cm |
Spurningar:
1. Ætlar Kalifornía að hætta að selja vapes?
Vaping meðal unglinga er þjóðarfaraldur og í viðleitni til að draga úr áhrifum hans á börn,Kjósendur í Kaliforníu samþykktu tillögu 31 árið 2022, sem bannar sölu á bragðbættum „rafsígarettum“ pakkaðar með barnvænum myndumog gefið aðlaðandi nöfn eins og vatnsmelóna, gúmmíbjörn og regnbogabómullarnammi.
2.Geturðu pantað vapes á Amazon?
Ég held að ég myndi ekki kalla þá "lögmæt" síðanvapes eru bönnuð frá Amazon- hver sá sem vísvitandi bregst gegn þeirri vitneskju er samkvæmt skilgreiningu ekki "lögmætur".
Algengar spurningar
Sp.: Gefur þú sýnishorn? er það ókeypis eða aukalega?
A: Við bjóðum viðskiptavinum okkar ókeypis sýnishorn. Ef þarf að aðlaga sýnishornið munum við rukka viðeigandi gjald.
Sp.: Hvenær færðu venjulega svar?
A: Allar fyrirspurnir verða afgreiddar innan 24 klukkustunda.
Sp.: Hvað á að gera við skil?
A: Við tökum ekki við skilum ef það er ekkert vandamál með vöruna.
Ef það er vegna vörunnar munum við veita tæknilega aðstoð og samsvarandi þjónustu eftir sölu.
Hringdu í okkur
Þér gæti einnig líkað












