Saga - Þekking - Upplýsingar

Fjárhagsskýrsla RIO Technology2 2024 ársfjórðungs: Hrein hagnaður jókst um 147,1% á milli ára í 210 milljónir RMB, þar sem alþjóðleg útrás ýtti undir frammistöðubata

Fjárhagsskýrsla RIO Technology2 2024 ársfjórðungs: Hrein hagnaður jókst um 147,1% á milli ára í 210 milljónir RMB, þar sem alþjóðleg útrás ýtti undir frammistöðubata

雾芯科技2024年Q2财报:净利润同比增长147.1% 至2.1亿元,国际扩展推动业绩提升

Hreinar tekjur RLX Technology á öðrum ársfjórðungi 2024 voru 627,2 milljónir RMB (86,3 milljónir Bandaríkjadala), sem jókst um 13,7% milli mánaða og 65,9% á milli ára, aðallega rekja til alþjóðlegrar útrásar þess; samkvæmt reikningsskilavenjum sem ekki eru í Bandaríkjunum var leiðréttur hagnaður á öðrum ársfjórðungi 210 milljónir RMB (29,32 milljónir Bandaríkjadala), sem er 2,7% hækkun milli mánaða og 147,1% á milli ára.

 

Þann 16. ágúst tilkynnti RLX Technology Inc. (NYSE: RLX) óendurskoðaða fjárhagsskýrslu sína fyrir annan ársfjórðung 2024 (Q2).

 

Fjárhagsskýrslan sýnir að hreinar tekjur RLX Technology á öðrum ársfjórðungi 2024 voru 627,2 milljónir RMB (86,3 milljónir bandaríkjadala), sem er 13,7% hækkun milli mánaða og aukning á milli ára af 65,9%, aðallega rekja til alþjóðlegrar útrásar; samkvæmt reikningsskilavenjum sem ekki eru í Bandaríkjunum var leiðréttur hagnaður á öðrum ársfjórðungi 210 milljónir RMB (29,32 milljónir Bandaríkjadala), sem er 2,7% hækkun milli mánaða og 147,1% á milli ára.

 

Helstu fjárhagsástæður fyrir annan ársfjórðung 2024 eru sem hér segir:


Framlegð var 157,9 milljónir RMB (21,7 milljónir Bandaríkjadala), samanborið við 98,5 milljónir RMB á sama tímabili 2023;


Rekstrarkostnaður var 191,2 milljónir RMB (26,3 milljónir Bandaríkjadala), samanborið við 47,2 milljónir RMB á sama tímabili 2023;


Sölukostnaður var 62,2 milljónir RMB (8,6 milljónir Bandaríkjadala), samanborið við 45,2 milljónir RMB á sama tímabili 2023, aðallega vegna aukins hlutafjárútgjalda;


Framlegð var 25,2% samanborið við 26,1% á sama tímabili 2023. Lækkunin stafaði einkum af óhagstæðum breytingum á tekjuskipan;


Hreinar tekjur US GAAP voru 134,9 milljónir RMB (18,6 milljónir Bandaríkjadala), samanborið við 204,7 milljónir RMB á sama tímabili 2023;


Hreinar tekjur án reikningsskilaaðferða voru 213,1 milljón RMB (29,3 milljónir Bandaríkjadala), samanborið við 86,2 milljónir RMB á sama tímabili 2023;


Frá og með 30. júní 2024 átti RELX Technology handbært fé og ígildi handbærs fjár, bundið reiðufé, skammtímabankainnstæður, skammtímafjárfestingar, langtímabankainnstæður og langtímafjárfestingarverðbréf að fjárhæð 14,93 milljarðar RMB (2,05 milljarðar Bandaríkjadala).

雾芯科技2024年Q2财报:净利润同比增长147.1% 至2.1亿元,国际扩展推动业绩提升

RELX Technology Ársreikningur 2. ársfjórðungs Heimild: Opinber vefsíða RELX Technology

 

RELX tækni stofnandi, stjórnarformaður og forstjóri Wang Ying sagði:

 

"Stór frammistaða okkar á öðrum ársfjórðungi var aðallega vegna áframhaldandi stækkunar alþjóðlegs viðskipta. Með djúpri innsýn í alþjóðlegan rafsígarettumarkað og ríka reynslu af reglufylgni, getum við mótað árangursríkar markaðsaðgangsaðferðir sem byggja á staðbundnum aðstæðum og viðhalda leiðandi stöðu okkar í samhengi við alþjóðlegt regluumhverfi sem breytist hratt. Við munum halda áfram að einbeita okkur að vörunýjungum, bæta notendaupplifun og markaðshlutdeild og vinna náið með staðbundnum samstarfsaðilum til að koma á markaðnum fyrir meira aðlaðandi vörumerki , við erum staðráðin í að veita hágæða vörur sem uppfylla kröfur um leið og við notum vaxtartækifæri á fjölbreyttum mörkuðum um allan heim.“

Lu Chao, fjármálastjóri RELX Technology, sagði:

 

"Á öðrum ársfjórðungi náðum við nettótekjum upp á 630 milljónir RMB, sem er 65,9% aukning á milli ára, sem sýndi að fullu getu okkar til að grípa vaxtartækifæri á alþjóðlegum markaði. Við höfum einnig tekist að bæta rekstrarhagnað okkar skv. GAAP utan Bandaríkjanna með ströngu kostnaðareftirliti Við erum alltaf staðráðin í að skapa langtíma og stöðuga virðisávöxtun fyrir hluthafa. bæta árangur og arðsemi fyrirtækja."

Hringdu í okkur

Þér gæti einnig líkað